Đoàn đại biểu tỉnh Quảng Bình viếng Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng
![](/o/3cmsnew-portlet/ViewImage?imagename=00000. vieng_1721896960739.jpg)
Chiều ngày 25/7, tại Thủ đô Hà Nội, đoàn đại biểu tỉnh Quảng Bình gồm các đồng chí: Vũ Đại Thắng, Ủy viên Trung ương Đảng, Bí thư Tỉnh ủy, Trưởng đoàn đại biểu Quốc hội tỉnh; Trần Thắng, Phó Bí thư Tỉnh ủy, Chủ tịch UBND tỉnh; các đồng chí Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy: Nguyễn Công Huấn, Phó Chủ tịch Thường trực HĐND tỉnh; Phạm Thị Hân, Chủ tịch Ủy ban MTTQVN tỉnh và đại diện các hội, đoàn thể cấp...
Xem tiếp Đại biểu Hội đồng nhân dân tỉnh tiếp xúc cử tri sau kỳ họp thứ 17 tại xã Gia Ninh, huyện Quảng Ninh
![](/o/3cmsnew-portlet/ViewImage?imagename=00. anh cu tri_1721896511305.jpg)
Chiều ngày 24/7/2024, tổ đại biểu HĐND tỉnh gồm các đại biểu: Đoàn Ngọc Lâm- Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Phó Chủ tịch Thường trực UBND tỉnh; Nguyễn Thị Bích Thủy- Giám đốc Sở Văn hóa và Thể thao; Phan Trần Nam, Phó Trưởng Ban Văn hóa - Xã hội HĐND tỉnh; Nguyễn Ngọc Thụ, Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy Quảng Ninh; Ngô Thị Nhung, Bác sĩ chuyên khoa cấp I, Phó Trưởng khoa Kiểm soát bệnh tật, Trung...
Xem tiếp Đại biểu HĐND tỉnh tiếp xúc cử tri sau kỳ họp thứ 17 tại thị xã Ba Đồn
![](/o/3cmsnew-portlet/ViewImage?imagename=0. Toàn cảnh buổi TXCT Ba Đồn_1721896118910.jpg)
Chiều ngày 24/7/2024, tại UBND phường Quảng Thuận, thị xã Ba Đồn, Tổ đại biểu HĐND tỉnh gồm có các đại biểu: Đại tá Đinh Xuân Hướng, Chính ủy Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh; Phạm Thái Quý - Phó Trưởng Ban Pháp chế HĐND tỉnh; Nguyễn Thị Kim Lan - Phó Giám đốc Sở Nội vụ đã có buổi tiếp xúc với cử tri thị xã Ba Đồn sau Kỳ họp thứ 17, HĐND tỉnh khóa XVIII. Tham dự có đại diện lãnh đạo một số sở, ngành, đại diện...
Xem tiếp Các tin đã đăng
- Đồng chí Phó Chủ tịch Thường trực Hội đồng nhân dân tỉnh thăm, tặng quà gia đình người có công tại huyện Tuyên Hóa (24-07-2024)
- Đại biểu Hội đồng nhân dân tỉnh tiếp xúc cử tri sau kỳ họp thứ 17 tại huyện Minh Hóa (23-07-2024)
- Đại biểu HĐND tỉnh tiếp xúc cử tri sau kỳ họp thứ 17 tại xã Liên Thủy, huyện Lệ Thủy (23-07-2024)
- Đại biểu HĐND tỉnh tiếp xúc cử tri sau kỳ họp thứ 17 tại xã Mỹ Thủy, huyện Lệ Thủy (23-07-2024)
- Đánh giá, rút kinh nghiệm công tác chuẩn bị, tổ chức kỳ họp của Hội đồng nhân dân tỉnh (19-07-2024)