Thường trực HĐND tỉnh giám sát việc thực hiện chính sách, pháp luật về giáo dục và đào tạo tại UBND tỉnh
![](/o/3cmsnew-portlet/ViewImage?imagename=Đc Phan Trần Nam_1717736138934.jpg)
Sáng ngày 06/6/2024, Đoàn giám sát Thường trực HĐND tỉnh đã tiến hành giám sát việc thực hiện chính sách, pháp luật về giáo dục và đào tạo trên địa bàn tỉnh Quảng Bình giai đoạn 2020 - 2024 tại UBND tỉnh, do đồng chí Nguyễn Công Huấn - Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Phó Chủ tịch Thường trực HĐND tỉnh chủ trì. Tại buổi giám sát có Đồng chí Hoàng Xuân Tân - Tỉnh ủy viên, Phó Chủ tịch UBND tỉnh, các đồng...
Xem tiếp Thường trực HĐND tỉnh giám sát tại Sở Giáo dục và Đào tạo
![](/o/3cmsnew-portlet/ViewImage?imagename=Đại diện sở giải trình_1716804009171.jpg)
Thực hiện Kế hoạch giám sát của Thường trực HĐND tỉnh, sáng ngày 24/5, Đoàn giám sát của Thường trực HĐND tỉnh đã tiến hành giám sát việc thực hiện chính sách, pháp luật về giáo dục và đào tạo giai đoạn 2020 - 2024 tại Sở Giáo dục và Đào tạo. Đồng chí Nguyễn Công Huấn - Uỷ viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Phó Chủ tịch Thường trực HĐND tỉnh chủ trì buổi làm việc. Tham dự buổi làm việc có đồng chí Lê Vĩnh...
Xem tiếp Thường trực HĐND tỉnh giám sát tại Trung tâm Giáo dục thường xuyên và Trường Cao đẳng nghề tỉnh Quảng Bình
![](/o/3cmsnew-portlet/ViewImage?imagename=5-lãnh đạo cao đẳng nghề_1716267530286.jpg)
Thực hiện Kế hoạch giám sát của Thường trực HĐND tỉnh, trung tuần tháng 5/2024, sáng ngày 15, Tổ giám sát của Đoàn giám sát Thường trực HĐND tỉnh đã tiến hành giám sát việc thực hiện chính sách, pháp luật về giáo dục và đào tạo tại Trung tâm Giáo dục thường xuyên tỉnh và Trường Cao đẳng nghề Quảng Bình, do Đồng chí Lê Vĩnh Thế - Tỉnh ủy viên, Phó Chủ tịch HĐND tỉnh chủ trì.
Xem tiếp Giám sát việc thực hiện chính sách, pháp luật về giáo dục và đào tạo trên địa bàn thị xã Ba Đồn, giai đoạn 2020 - 2024
![](/o/3cmsnew-portlet/ViewImage?imagename=2-lãnh đạo Ba Đồn_1716267284997.jpg)
Thực hiện Kế hoạch giám sát của Thường trực HĐND tỉnh, trung tuần tháng 5/2024, Tổ giám sát số 2 của Đoàn giám sát Thường trực HĐND tỉnh đã tiến hành giám sát việc thực hiện chính sách, pháp luật về giáo dục và đào tạo tại UBND thị xã Ba Đồn, do Đồng chí Lê Vĩnh Thế - Tỉnh ủy viên, Phó Chủ tịch HĐND tỉnh chủ trì. Cùng tham gia tại buổi giám sát có các đồng chí thành viên Tổ giám sát, đại diện Thường...
Xem tiếp Giám sát việc thực hiện chính sách, pháp luật về giáo dục và đào tạo trên địa bàn huyện Tuyên Hóa, giai đoạn 2020 - 2024
![](/o/3cmsnew-portlet/ViewImage?imagename=thành viên Đoàn chất vấn_1715568735640.jpg)
Chiều ngày 09/5/2024, Tổ giám sát số 2 của Đoàn giám sát Thường trực HĐND tỉnh đã tiến hành giám sát việc thực hiện chính sách, pháp luật về giáo dục và đào tạo tại UBND huyện Tuyên Hóa, do Đồng chí Lê Vĩnh Thế - Tỉnh ủy viên, Phó Chủ tịch HĐND tỉnh chủ trì. Cùng tham gia tại buổi giám sát có các đồng chí thành viên Tổ giám sát, đại diện Thường trực HĐND huyện, đại diện lãnh đạo UBND huyện, các phòng,...
Xem tiếp Các tin đã đăng
- Giám sát việc thực hiện chính sách, pháp luật về giáo dục và đào tạo trên địa bàn huyện Minh Hóa, giai đoạn 2020 - 2024 (13-05-2024)
- Hoạt động của lãnh đạo tỉnh tại tỉnh Khăm Muồn (05-04-2024)
- Lãnh đạo tỉnh thăm, chúc tết Bun-Pi-May tại tỉnh Xay-sổm-bun (04-04-2024)
- Lãnh đạo tỉnh thăm, chúc Tết Bun-pi-may tại tỉnh Chăm-pa-sắc (04-04-2024)
- Đồng chí Phó Chủ tịch HĐND tỉnh thăm, chúc Tết các đồng chí nguyên lãnh đạo HĐND tỉnh (31-01-2024)